• New national hospital

Starfsfólk

Aðalsteinn Pálsson, verkefnastjóri

824 5330, adalsteinn@nlsh.is

Ásbjörn Jónsson, sviðsstjóri

841  7050 , asbjorn@nlsh.is

Ásdís Ingþórsdóttir, verkefnastjóri

858 8508 , asdis@nlsh.is

Bergþóra Smáradóttir, verkefnastjóri

848 1210 bergthora@nlsh.is

Bjargey Björgvinsdóttir, verkefnastjóri

897 8578, bjargey@nlsh.is

Einar H. Reynis, upplýsingatæknistjóri

896 7637 , einar@nlsh.is

Erlendur Árni Hjálmarsson, verkefnastjóri

626 2102 , elli@nlsh.is

Eysteinn Einarsson, staðarverkfræðingur

852 4223 eysteinn@nlsh.is

Gísli Georgsson, verkefnastjóri

611  1846 , gisli@nlsh.is

Gunnar Svavarsson, framkvæmdastjóri

696 3350 , gunnar@nlsh.is

Hanna María Hjálmtýsdóttir, verkefnastjóri

895 8792, hanna@nlsh.is

Helgi Ingason, verkefnastjóri

8438708, helgi@nlsh.is

Hildur Hrólfsdóttir, umhverfis og öryggisstjóri

856 9232 , hildur@nlsh.is

Hjalti Geir Unnsteinsson, verkefnastjóri

898 2799, hjalti@nlsh.is

Ingi Jóhannes Erlingsson, sviðsstjóri

823 8150 , ingi@nlsh.is

Ingólfur Þórisson, sviðsstjóri

824 5290, ingolfur@nlsh.is

Jóhannes Smári Þórarinsson, verkefnastjóri

837 1500, jst@nlsh.is

Magnús Heimisson, almannatengsla- og samskiptastjóri

866 1378 , magnus@nlsh.is

Ólafur M. Birgisson, staðarverkfræðingur

896 7330, olafur@nlsh.is

Ronald Janssen, verkefnastjóri

665 6180, ronald@nlsh.is

Signý Stefánsdóttir, verkefnastjóri

694 1222 , signy@nlsh.is

Sigríður Sigurðardóttir, sviðsstjóri

899 6024, sigga@nlsh.is

Sigurlaug Ingibjörg Lövdahl, verkefnastjóri

898 5511, silla@nlsh.is

Steinar Þór Bachmann, verkefnastjóri

842 2115, steinar@nlsh.is