• New national hospital

Starfsfólk

Aðalsteinn Jónsson, verkefnastjóri áætlana
820 2554 , alli@nlsh.is

Aðalsteinn Pálsson, verkefnastjóri
824 5330, adalsteinn@nlsh.is

Árni Kristjánsson, staðarverkfræðingur
864 5001 , arni@nlsh.is

Ásbjörn Jónsson, sviðsstjóri
841 7050, asbjorn@nlsh.is

Ásdís Ingþórsdóttir, verkefnastjóri
858 8508, asdis@nlsh.is

Bergþóra Smáradóttir, verkefnastjóri
848 1210, bergthora@nlsh.is

Bjargey Björgvinsdóttir, verkefnastjóri
897 8578, bjargey@nlsh.is

Björg Guðjónsdóttir, verkefnastjóri
824 5372 , bjorg@nlsh.is

Einar H. Reynis, upplýsingatæknistjóri
896 7637, einar@nlsh.is

Gísli Georgsson, verkefnastjóri
611 1846, gisli@nlsh.is

Gunnar Svavarsson, framkvæmdastjóri
696 3350, gunnar@nlsh.is

Hanna María Hjálmtýsdóttir, fjármálastjóri, teymisstjóri fjármála- og rekstrarteymis
895 8792, hanna@nlsh.is

Hannes Þór Bjarnason, verkefnastjóri
825 3505 , hannes@nlsh.is

Helgi Ingason, verkefnastjóri
843 8708, helgi@nlsh.is

Hildur Hrólfsdóttir, umhverfis og öryggisstjóri
856 9232, hildur@nlsh.is

Hjalti Geir Unnsteinsson, verkefnastjóri
898 2799, hjalti@nlsh.is

Ingólfur Þórisson, sviðsstjóri
824 5290, ingolfur@nlsh.is

Indriði Waage, verkefnastjóri innkaupa
693 1438 , indridi@nlsh.is

Jakob Valgeir Finnbogason, verkefnastjóri innkaupa
830 4888 , jakob@nlsh.is

Jens Hjaltalín Sverrisson, verkefnastjóri
699 6932 , jens@nlsh.is

Jóhann G. Gunnarsson, staðarverkfræðingur
864 2210 , johann@nlsh.is

Jóhann Gunnar Ragnarsson, tæknifræðingur / verkefnastjóri
898 9373 , johanngr@nlsh.is

Jónas Jónatansson, teymisstjóri áætlana- og innkaupateymis
866 8081 , jonas@nlsh.is

Kristinn Jakobsson, verkefnastjóri
832 0554 , kristinn@nlsh.is

Kristján Sturlaugsson, verkefnastjóri
825 5064 , kristjan@nlsh.is

Magnús Heimisson, almannatengsla- og samskiptastjóri
866 1378, magnus@nlsh.is

Ólafur M. Birgisson, teymisstjóri áhættu  og samræmingar
896 7330, olafur@nlsh.is

Ólafur Halldórsson, verkefnastjóri
861 3861 , olafurh@nlsh.is

Ronald Janssen, verkefnastjóri
665 6180, ronald@nlsh.is

Signý Stefánsdóttir, verkefnastjóri
694 1222, signy@nlsh.is

Sigríður Sigurðardóttir, sviðsstjóri
899 6024, sigga@nlsh.is

Sigurjón Sigurjónsson, verkefnastjóri
665 6323 , sigurjon@nlsh.is

Sigurlaug Ingibjörg Lövdahl, rekstrar- og skjalastjóri
898 5511, silla@nlsh.is

Sólrún Lovísa Sveinsdóttir, verkefnastjóri
697 5055 , solrun@nlsh.is

Þröstur Ásgeirsson, verkefnastjóri
822 8996 , throstur@nlsh.is