• New national hospital

Starfsfólk

Aðalsteinn Jónsson, verkefnastjóri

820 2554 , alli@nlsh.is

Aðalsteinn Pálsson, verkefnastjóri

824 5330, adalsteinn@nlsh.is

Árni Kristjánsson, staðarverkfræðingur

864 5001 , arni@nlsh.is

Ásbjörn Jónsson, sviðsstjóri

841 7050, asbjorn@nlsh.is

Ásdís Ingþórsdóttir, verkefnastjóri

858 8508, asdis@nlsh.is

Bergþóra Smáradóttir, verkefnastjóri

848 1210, bergthora@nlsh.is

Bjargey Björgvinsdóttir, verkefnastjóri

897 8578, bjargey@nlsh.is

Einar H. Reynis, upplýsingatæknistjóri

896 7637, einar@nlsh.is

Erlendur Árni Hjálmarsson, verkefnastjóri

626 2102, elli@nlsh.is

Gísli Georgsson, verkefnastjóri

611 1846, gisli@nlsh.is

Gunnar Svavarsson, framkvæmdastjóri

696 3350, gunnar@nlsh.is

Hanna María Hjálmtýsdóttir, verkefnastjóri

895 8792, hanna@nlsh.is

Helgi Ingason, verkefnastjóri

843 8708, helgi@nlsh.is

Hildur Hrólfsdóttir, umhverfis og öryggisstjóri

856 9232, hildur@nlsh.is

Hjalti Geir Unnsteinsson, verkefnastjóri

898 2799, hjalti@nlsh.is

Ingólfur Þórisson, sviðsstjóri

824 5290, ingolfur@nlsh.is

Jakob Valgeir Finnbogason, verkefnastjóri innkaupa

830 4888 , jakob@nlsh.is

Jóhann G. Gunnarsson, staðarverkfræðingur

864 2210 , johann@nlsh.is

Magnús Heimisson, almannatengsla- og samskiptastjóri

866 1378, magnus@nlsh.is

Ólafur M. Birgisson, staðarverkfræðingur

896 7330, olafur@nlsh.is

Ólafur Halldórsson, verkefnastjóri

861 3861 , olafurh@nlsh.is

Ronald Janssen, verkefnastjóri

665 6180, ronald@nlsh.is

Signý Stefánsdóttir, verkefnastjóri

694 1222, signy@nlsh.is

Sigríður Sigurðardóttir, sviðsstjóri

899 6024, sigga@nlsh.is

Sigurlaug Ingibjörg Lövdahl, verkefnastjóri

898 5511, silla@nlsh.is

Steinar Þór Bachmann, verkefnastjóri

842 2115, steinar@nlsh.is

Þröstur Ásgeirsson, verkefnastjóri

822 8996 , throstur@nlsh.is